Trường Mầm non Tế Lợi tổ chức hội thi Giáo viên giỏi cấp trường chào mừng ngày Nhà Giáo Việt Nam.
Đăng lúc: 00:00:00 23/11/2023 (GMT+7)
Trường Mầm non Tế Lợi tổ chức hội thi Giáo viên giỏi cấp trường năm học 2023 - 2024
Thực hiện kế hoạch năm học 2023-2024, Trường Mầm Non Tế Lợi tổ chức hội thi Giáo viên giỏi cấp trường, nhằm đẩy mạnh phong trào thi đua lập thành tích chào mừng ngày 20/11. Đây là một trong những hoạt động nằm trong chuỗi các hoạt động hướng về kỷ niệm ngày Nhà Giáo Việt Nam. Thông qua hội thi, nhà trường khuyến khích và tạo cơ hội để giáo viên nâng cao tinh thần học hỏi, sáng tạo trong chuyên môn, mạnh dạn đổi mới các hình thức tổ chức chăm sóc giáo dục trẻ trong nhà trường. Giáo viên tham gia hội thi có sự đầu tư về đồ dùng, đồ chơi cho trẻ, biết vận dụng linh hoạt các phương pháp dạy học đổi mới vào tổ chức các hoạt động giáo dục mang lại hiệu quả cao. Đặc biệt nhiều giáo viên đã thành công trong việc ứng dụng CNTT vào quá trình giảng dạy và thực hiện tốt các hoạt động giáo dục lấy trẻ làm trung tâm. Sự thành công của hội thi là sự cổ vũ tinh thần cho các cô giáo có thêm động lực để phấn đấu rèn luyện chuyên môn nghiệp vụ. Với lòng yêu nghề, mến trẻ, ham học hỏi phong trào thi đua dạy tốt học tốt của nhà trường sẽ luôn được giữ gìn và phát huy. Với sự nổ lực và quyết tâm cao nhất cô và trò Trường Mầm non Tế Lợi hứa hẹn sẽ gặt hái được nhiều thành tích cao trong năm học 2023-2024.
![z4881545356222_861cc4153568a5ccc89d07345f8ccbc5.jpg](/file/thumb/500/637148066.jpg)
![z4881545418878_c08eafaf431543cf1b7fa058d91706a6.jpg](/file/thumb/500/637148067.jpg)
![z4881545419104_1457c7fb83e9b6c0583777d16e4c6ccb.jpg](/file/thumb/500/637148068.jpg)
![z4881545427566_4f4cfa5610ddf85b11282dbee2043586.jpg](/file/thumb/500/637148069.jpg)
![z4881545448344_c376eed769fc7c72b8b5859293b6b92a.jpg](/file/thumb/500/637148071.jpg)
![z4881545437691_def6dfc458fe3533df80f085b6d08bdc.jpg](/file/thumb/500/637148073.jpg)
![z4881545360770_596d6d049a20fd33826b1e740ee9fb65.jpg](/file/thumb/500/637148075.jpg)
![z4881545399518_6a1b368d4bd8f5af0680c212efd4d46c.jpg](/file/thumb/500/637148080.jpg)
![z4881545385054_3bc0c853473498ee7a929a1b03d58f15.jpg](/file/thumb/500/637148082.jpg)
![z4881545385054_3bc0c853473498ee7a929a1b03d58f15.jpg](/file/thumb/500/637148081.jpg)
![z4881545385054_3bc0c853473498ee7a929a1b03d58f15.jpg](/file/thumb/500/637148078.jpg)
![z4881545472313_789cab983acd4c0fed22fd07782bf892.jpg](/file/thumb/500/637148074.jpg)
![z4881545356222_861cc4153568a5ccc89d07345f8ccbc5.jpg](/file/thumb/500/637148066.jpg)
![z4881545418878_c08eafaf431543cf1b7fa058d91706a6.jpg](/file/thumb/500/637148067.jpg)
![z4881545419104_1457c7fb83e9b6c0583777d16e4c6ccb.jpg](/file/thumb/500/637148068.jpg)
![z4881545427566_4f4cfa5610ddf85b11282dbee2043586.jpg](/file/thumb/500/637148069.jpg)
![z4881545448344_c376eed769fc7c72b8b5859293b6b92a.jpg](/file/thumb/500/637148071.jpg)
![z4881545437691_def6dfc458fe3533df80f085b6d08bdc.jpg](/file/thumb/500/637148073.jpg)
![z4881545360770_596d6d049a20fd33826b1e740ee9fb65.jpg](/file/thumb/500/637148075.jpg)
![z4881545399518_6a1b368d4bd8f5af0680c212efd4d46c.jpg](/file/thumb/500/637148080.jpg)
![z4881545385054_3bc0c853473498ee7a929a1b03d58f15.jpg](/file/thumb/500/637148082.jpg)
![z4881545385054_3bc0c853473498ee7a929a1b03d58f15.jpg](/file/thumb/500/637148081.jpg)
![z4881545385054_3bc0c853473498ee7a929a1b03d58f15.jpg](/file/thumb/500/637148078.jpg)
![z4881545472313_789cab983acd4c0fed22fd07782bf892.jpg](/file/thumb/500/637148074.jpg)
Các tin khác
- Trường Mầm non Tế Lợi tổ chức hội thi Giáo viên giỏi cấp trường chào mừng ngày Nhà Giáo Việt Nam.
- Trường Mầm Non Tế Lợi khai giảng năm học 2022 – 2023
- Thành phố Hồ Chí Minh: Trường mầm non sẵn sàng đón trẻ trở lại
- Tuyển sinh lớp 1, lớp 6 ở Hà Nội: Không phải nộp các khoản 'tự nguyện'
- Hà Nội: Trường ngoài công lập kiến nghị cho học sinh đi học trước ngày 1/9
- Niềm vui của giáo viên mầm non là giúp trẻ sáng tạo, hạnh phúc hơn
- Trăn trở trước bức ảnh “cả lớp giơ giấy khen, mình em lẻ loi”